  • Philips Tivi 32 inch 32PHT4003S/74
Philips
dienmaygiagoc.com
dienmaygiagoc.com
View more
  • Màn hình HD 32 inch
  • Kết nối USB, HDMI
  • Âm thanh 12W
  • Xử lý hình ảnh Digital Crystal Clear
  • Price: contact
Brand: Television Philips
There are 1 Size. You are choosing 32 inch
  • 32 inch
  • View more
Product Description
Table of Contents
    Digital Crystal Clear cho hình ảnh sắc nét
    Tivi Philips 32 inch 32PHT4003S | 74
    Công nghệ đèn nền LED xuất sắc
    Thiết kế Ultra Narrow Bezel tinh tế
    Philips 32PHT4003S/74 là thế hệ tivi mới với thiết kế Ultra Narrow Bezel viền màn hình mỏng so với các tivi truyền thống, rộng 32" cho bạn những trải nghiệm hình ảnh thật "đã mắt".Tivi Philips 32 inch 32PHT4003S | 74
    Cổng USB dễ dàng chia sẻ
    Bộ hẹn giờ tiết kiệm điện năng
    TV Philips 32PHT4003S/74 sở hữu bộ hẹn giờ tự động, ngắt theo giờ tùy chọn, giúp bạn tiết kiệm điện năng, chi phí cho bản thân và bảo vệ môi trường sống.Tivi Philips 32 inch 32PHT4003S | 74
    Comment on Philips Tivi 32 inch 32PHT4003S/74