  • Tivi Philips 32 inch 32PHT4003S/74
Philips
dienmaygiagoc.com
dienmaygiagoc.com
Xem thêm
  • Màn hình HD 32 inch
  • Kết nối USB, HDMI
  • Âm thanh 12W
  • Xử lý hình ảnh Digital Crystal Clear
  • Lh: 0902 820 616
Thương hiệu: Tivi chính hãng giá rẻ Philips
Có 1 Kích cỡ màn hình. Bạn đang chọn 32 inch
  • 32 inch
  • Xem thêm
0902 820 616Lh giá tốt hơn0909 811 373Lh giá tốt hơn
  • Hỗ trợ trả góp lãi suất thấp, quẹt thẻ tận nơi.
  • Mở cửa từ 08 - 18h cả T7, CN.
  • HỖ TRỢ GIAO HÀNG - LẮP ĐẶT - BẢO TRÌ TẬN NƠI TOÀN QUỐC (Hơn 10.000 thợ lắp đặt)
  • Bảo hành chính hãng, hệ thống trạm BH toàn quốc tận nhà quý khách:
  • Thùng máy lạnh nguyên đai - nguyên kiện theo tiêu chuẩn NSX
  • Cam kết sản phẩm chính hãng  mới 100%.
  • Miễn phí vận chuyển nội thành TP. HCM (cũ).
    Hỗ trợ giao hàng lắp đặt nhanh - ngoài giờ theo yêu cầu.
    Kỹ thuật đào tạo từ hãng, chỉ sử dụng ống đồng dày >0.71mm, nhập chính hãng Malaysia, dây điện Cadivi,...
  • Hỗ trợ thiết kế bản vẽ kỹ thuật AutoCAD cho hệ thống lạnh KH.
  • UY TÍN TRÊN 20 NĂM TRONG NGÀNH ĐIỆN LẠNH.
  • BẢNG GIÁ MÁY LẠNH  Tốt hơn cho công trình call: 0909721499
  • Luôn trung thực trong KD, nói không với hàng ảo - giá ảo
Mô tả sản phẩm
Mục Lục
    Digital Crystal Clear cho hình ảnh sắc nét
    Công nghệ đèn nền LED xuất sắc
    Thiết kế Ultra Narrow Bezel tinh tế
    Philips 32PHT4003S/74 là thế hệ tivi mới với thiết kế Ultra Narrow Bezel viền màn hình mỏng so với các tivi truyền thống, rộng 32" cho bạn những trải nghiệm hình ảnh thật "đã mắt".Tivi Philips 32 inch 32PHT4003S | 74
    Cổng USB dễ dàng chia sẻ
    Bộ hẹn giờ tiết kiệm điện năng
    TV Philips 32PHT4003S/74 sở hữu bộ hẹn giờ tự động, ngắt theo giờ tùy chọn, giúp bạn tiết kiệm điện năng, chi phí cho bản thân và bảo vệ môi trường sống.Tivi Philips 32 inch 32PHT4003S | 74
    Hỏi đáp về Tivi Philips 32 inch 32PHT4003S/74