  • Dàn lạnh multi samsung treo tường inverter 1Hp WindFree AJ025TNAPKH/EA
Samsung
sieuthimaylanh
sieuthimaylanh
Inverter
View more
WindFree mát lạnh không gió buốt
Digital Inverter Tiết Kiệm Điện 77%
Làm lạnh nhanh Fast Cooling
Phù hợp diện tích phòng dưới 40m3
Giá trên chỉ là dàn lạnh trong hệ thống muil Samsung, cần mua thêm dàn nóng để hoạt động.
  • Price 6,400,000₫
  • ( VAT included )
Brand: Air Conditioner Samsung
There are 3 Power. You are choosing 1.5 HP
  • 1.0 HPRoom 12 - 15m2
  • 1.5 HPRoom 16 - 20m2
  • 2.0 HPRoom 24 - 30m2
  • View more
Related products
Samsung
Mặt nạ dàn lạnh âm trần 4 hướng gió Windfree hệ multi Samsung PC4SUFMAN
  • 2,100,000₫
Dàn lạnh multi samsung treo tường inverter 1.5Hp AJ035TNTDKH/EA
Inverter
  • 6,200,000₫
Dàn lạnh âm trần 1 hướng gió inverter Winfree hệ multi Samsung 1.5hp - AJ035TN1DKH/EA
Dàn lạnh âm trần 4 hướng gió inverter Winfree hệ multi Samsung 1.5hp - AJ035TNNDKH/EA
Dàn lạnh giấu trần nối ống gió multi Samung inverter 1.5hp AJ035TNLPKH/EA
AR-EC03E - Remote không dây dàn lạnh âm trần 4 hướng gió Samsung hệ Multi FJM
Mặt nạ dàn lạnh âm trần 1 hướng gió windfree hệ multi Samsung PC1NWFMAN - 1 - 1.5Hp
Dàn lạnh multi samsung treo tường inverter 1Hp AJ025TNTDKH/EA
Specifications
Type Inverter
Cooling Capacity 1Hp (2.5 kW ~ 8,500 Btu/h)
Heating Capacity 3.2 kW ~ 10,900 Btu/h
Use For Room Dưới 15m2
Power Input (Ph/V/Hz) 1 pha 220v-50Hz
Refrigerant/ Liquid Pipe Diameter (mm) 6/10
Dimensions (H x W x D) 889 x 299 x 215 mm (Đóng thùng - 950 x 290 x 375 mm)