  • Máy lạnh áp trần Daikin Inverter 1.5 HP (1.5 Ngựa) 1 Pha FHFC40EV1/RZFC40EVM+BRC2E61
Daikin
Inverter
View more
Thông số kỹ thuật
Xuất xứ Thương hiệu: Nhật - Sản xuất tại: Thái Lan
Loại Gas lạnh R32
Loại máy Inverter - Loại 1 chiều (chỉ làm lạnh)
Công suất làm lạnh 1.5 Hp (1.5 Ngựa) - 13.000 Btu/h - 4.0 kW
Sử dụng cho phòng Diện tích 16 - 20 m² hoặc 48 - 60 m³ khí (thích hợp cho phòng khách, văn phòng)
Nguồn điện (Ph/V/Hz) 1 Pha, 220 - 240V, 50Hz
Công suất tiêu thụ điện 1.33 kW
Kích thước ống đồng Gas (mm) 6/12
Chiều dài ống gas tối đa (m) 30 m
Chênh lệch độ cao (tối đa) (m) 15 m
Hiệu suất năng lượng CSPF 4.51
Nhãn năng lượng tiết kiệm điện 5 sao
Dàn Lạnh
Model dàn lạnh FHFC40EV1
Kích thước dàn lạnh (mm) 195 x 960 x 680 mm
Trọng lượng dàn lạnh (Kg) 25 Kg
Dàn Nóng
Model dàn nóng RZFC40EVM
Kích thước dàn nóng (mm) 595 x 845 x 300 mm