  • Máy lạnh áp trần Daikin Inverter 2.0 HP (2 Ngựa) 1 Pha FHFC50EV1/RZFC50EVM+BRC2E61
Daikin
Inverter
Công suất làm lạnh 2.0 Hp (2.0 Ngựa) - 18.000 Btu/h - 5.3 kW
Sử dụng cho phòng Diện tích 24 - 27 m² hoặc 72 - 81 m³ khí (thích hợp cho phòng khách, văn phòng)
Nguồn điện (Ph/V/Hz) 1 Pha, 220 - 240V, 50Hz
Công suất tiêu thụ điện 1.67 kW
Kích thước ống đồng Gas (mm) 6/12
Chiều dài ống gas tối đa (m) 30 m
Chênh lệch độ cao (tối đa) (m) 15 m
Hiệu suất năng lượng CSPF 4.3
Dàn Lạnh
Model dàn lạnh FHFC50EV1
Kích thước dàn lạnh (mm) 195 x 960 x 680 mm
Trọng lượng dàn lạnh (Kg) 27 Kg
Dàn Nóng
Model dàn nóng RZFC50EVM
Kích thước dàn nóng (mm) 595 x 845 x 300 mm