  • Internet Tivi TCL 40 inch L40S4900
TCL
Xem thêm
  • Công nghệ Black Crystal giúp mang lại màu sắc chuẩn xác.
  • Độ phân giải Full HD cho hình ảnh rõ nét đến từng chi tiết.
  • Hệ điều hành Android thân thiện với kho ứng dụng khổng lồ.
  • Lh: 0902 820 616
Thương hiệu: Tivi chính hãng giá rẻ TCL
Có 1 Kích cỡ màn hình. Bạn đang chọn 40 inch
  • 40 inch
  • Xem thêm
0902 820 616Lh giá tốt hơn0909 811 373Lh giá tốt hơn
  • Hỗ trợ trả góp lãi suất thấp, quẹt thẻ tận nơi.
  • Mở cửa từ 08 - 18h cả T7, CN.
  • HỖ TRỢ GIAO HÀNG - LẮP ĐẶT - BẢO TRÌ TẬN NƠI TOÀN QUỐC (Hơn 10.000 thợ lắp đặt)
  • Bảo hành chính hãng, hệ thống trạm BH toàn quốc tận nhà quý khách: 3 năm.
    Xem điểm bảo hành
  • Thùng máy lạnh nguyên đai - nguyên kiện theo tiêu chuẩn NSX
  • Cam kết sản phẩm chính hãng  mới 100%.
  • Miễn phí vận chuyển nội thành TP. HCM (cũ).
    Hỗ trợ giao hàng lắp đặt nhanh - ngoài giờ theo yêu cầu.
    Kỹ thuật đào tạo từ hãng, chỉ sử dụng ống đồng dày >0.71mm, nhập chính hãng Malaysia, dây điện Cadivi,...
  • Hỗ trợ thiết kế bản vẽ kỹ thuật AutoCAD cho hệ thống lạnh KH.
  • UY TÍN TRÊN 20 NĂM TRONG NGÀNH ĐIỆN LẠNH.
  • BẢNG GIÁ MÁY LẠNH  Tốt hơn cho công trình call: 0909721499
  • Luôn trung thực trong KD, nói không với hàng ảo - giá ảo
Tổng quan
Loại Tivi Internet Tivi
Kích cỡ màn hình 40 inch
Độ phân giải Full HD
Kết nối
Kết nối Internet Cổng LAN, Wifi
Cổng AV Cổng Composite tích hợp bên trong cổng Component
Cổng HDMI 1 cổng (có hỗ trợ MHL)
Cổng VGA 1 cổng
Cổng xuất âm thanh Cổng Audio Out (jack trắng, đỏ), Cổng SPDIF (Digital Audio Out)
USB 2 cổng
Định dạng video TV đọc được MKV, AVI, MP4, WMV
Định dạng phụ đề TV đọc được SRT
Định dạng hình ảnh TV đọc được GIF, PNG, BMP, JPEG
Định dạng âm thanh TV đọc được MP3
Tích hợp đầu thu kỹ thuật số DVB-T2, có cổng CI
Tính năng thông minh
Hệ điều hành, giao diện Android
Các ứng dụng sẵn có YouTube, Trình duyệt web, Zing TV, Zing Mp3
Các ứng dụng phổ biến có thể tải thêm FPT Play, Facebook, Skype, MyTV
Remote thông minh Không dùng được
Điều khiển tivi bằng điện thoại Bằng ứng dụng T-Cast
Kết nối không dây với điện thoại, máy tính bảng Chiếu màn hình bằng Miracast (Screen Mirroring)
Kết nối Bàn phím, chuột Có thể kết nối cả có dây và không dây
Công nghệ hình ảnh, âm thanh
Công nghệ xử lý hình ảnh Công nghệ dải màu mở rộng Wide Colour Gamut
Tivi 3D Không
Công nghệ âm thanh Công nghệ loa xoắn ốc
Tổng công suất loa 16 W (2 loa mỗi loa 8 W)
Thông tin chung
Kích thước có chân, đặt bàn Ngang 124 cm - Cao 76.6 cm - Dày 25 cm
Khối lượng có chân 14.8 kg
Kích thước không chân, treo tường Ngang 124 cm - Cao 72.6 cm - Dày 7.7 cm
Khối lượng không chân 14.5 kg
Nơi sản xuất Việt Nam
Năm ra mắt 2017
Mô tả sản phẩm
MART TV TCL S4900
Tivi TCL S4900 là dòng tivi 40inch nhưng mang đến trải nghiệm hình ảnh trung thực với công nghệ đèn nền LED tiên tiến cùng công nghệ ánh sáng tự nhiên bảo vệ mắt và tăng cường chất lượng hình ảnh sống động.
Thiết kế sang trọng, hiện đại
Tivi LED TCL
Hình ảnh trung thực, sắc nét, bảo vệ mắt với công nghệ ánh sáng tự nhiên II
Tivi LED TCL
Tần số quét 60Hz cho hình ảnh được hiển thị sắc nét
Với tần số quét 60Hz, tivi mang đến những hình ảnh chuyển động sắc nét và chân thực hơn giúp bạn thoải mái xem phim hành động, các chương trình thể thao mà không lo bị nhòe, giật hay đứng hình.
Âm thanh chất lượng cao
TV TCL S4900 được trang bị 2 loa với tổng công suất 10 W cùng công nghệ âm thanh Dolby Digital đem lại hiệu ứng âm thanh vòm lan tỏa nhiều hướng, mang đến người nghe trải nghiệm âm thanh chân thực, sống động, giúp giải trí thú vị hơn.
Đầu thu KTS DVB-T2 khám phá thế giới giải trí trực tuyến
Hỏi đáp về Internet Tivi TCL 40 inch L40S4900