  • Tivi 4K Sharp LC-40UA330X
Sharp
Tivi 4K Sharp LC-40UA330X
dienmaygiagoc.com
dienmaygiagoc.com
Tivi 4K Sharp LC-40UA330X
Xem thêm
  • Tivi 4K, 40"
  • Độ phân giải: 4K Ultra HD
  • Kết nối: USB, HDMI, MHL
  • Bảo hành: 12 tháng
Tivi 4K Sharp LC-40UA330X
  • Lh: 0902 820 616
Thương hiệu: Tivi chính hãng giá rẻ Sharp
Có 1 Kích cỡ màn hình. Bạn đang chọn 40 inch
  • 40 inch
  • Xem thêm
0902 820 616Lh giá tốt hơn0909 811 373Lh giá tốt hơn
  • Hỗ trợ trả góp lãi suất thấp, quẹt thẻ tận nơi.
  • Mở cửa từ 08 - 18h cả T7, CN.
  • HỖ TRỢ GIAO HÀNG - LẮP ĐẶT - BẢO TRÌ TẬN NƠI TOÀN QUỐC (Hơn 10.000 thợ lắp đặt)
  • Bảo hành chính hãng, hệ thống trạm BH toàn quốc tận nhà quý khách:
  • Thùng máy lạnh nguyên đai - nguyên kiện theo tiêu chuẩn NSX
  • Cam kết sản phẩm chính hãng  mới 100%.
  • Miễn phí vận chuyển nội thành TP. HCM (cũ).
    Hỗ trợ giao hàng lắp đặt nhanh - ngoài giờ theo yêu cầu.
    Kỹ thuật đào tạo từ hãng, chỉ sử dụng ống đồng dày >0.71mm, nhập chính hãng Malaysia, dây điện Cadivi,...
  • Hỗ trợ thiết kế bản vẽ kỹ thuật AutoCAD cho hệ thống lạnh KH.
  • UY TÍN TRÊN 20 NĂM TRONG NGÀNH ĐIỆN LẠNH.
  • BẢNG GIÁ MÁY LẠNH  Tốt hơn cho công trình call: 0909721499
  • Luôn trung thực trong KD, nói không với hàng ảo - giá ảo
Mô tả sản phẩm
Mục Lục
    Chất lượng hình ảnh tuyệt hảo
    Tivi 4K Sharp LC-40UA330X sắc nét
    Hình ảnh hiển thị mượt mà
    Âm thanh trung thực
    Tivi 4K Sharp LC-40UA330X âm thanh trung thực
    Hỗ trợ đa kết nối
    Không gian giải trí sống động
    Tivi 4K Sharp LC-40UA330X thời thượng sở hữu màn hình lớn lên đến 40 inch tô màu cho giây phút quây quần bên gia đình.