  • Tivi Philips 32PHT5853S
Philips
Tivi Philips 32PHT5853S
dienmaygiagoc.com
dienmaygiagoc.com
Tivi Philips 32PHT5853S
Xem thêm
  • Màn hình HD 32 inch
  • Âm thanh vòm ảo 12W
  • Cải tiến hình ảnh Pixel Plus HD
  • Kết nối mạng, xem nội dung trực tuyến
Tivi Philips 32PHT5853S
  • Lh: 0902 820 616
Thương hiệu: Tivi chính hãng giá rẻ Philips
Có 1 Kích cỡ màn hình. Bạn đang chọn 32 inch
  • 32 inch
  • Xem thêm
0902 820 616Lh giá tốt hơn0909 811 373Lh giá tốt hơn
  • Hỗ trợ trả góp lãi suất thấp, quẹt thẻ tận nơi.
  • Mở cửa từ 08 - 18h cả T7, CN.
  • HỖ TRỢ GIAO HÀNG - LẮP ĐẶT - BẢO TRÌ TẬN NƠI TOÀN QUỐC (Hơn 10.000 thợ lắp đặt)
  • Bảo hành chính hãng, hệ thống trạm BH toàn quốc tận nhà quý khách:
  • Thùng máy lạnh nguyên đai - nguyên kiện theo tiêu chuẩn NSX
  • Cam kết sản phẩm chính hãng  mới 100%.
  • Miễn phí vận chuyển nội thành TP. HCM (cũ).
    Hỗ trợ giao hàng lắp đặt nhanh - ngoài giờ theo yêu cầu.
    Kỹ thuật đào tạo từ hãng, chỉ sử dụng ống đồng dày >0.71mm, nhập chính hãng Malaysia, dây điện Cadivi,...
  • Hỗ trợ thiết kế bản vẽ kỹ thuật AutoCAD cho hệ thống lạnh KH.
  • UY TÍN TRÊN 20 NĂM TRONG NGÀNH ĐIỆN LẠNH.
  • BẢNG GIÁ MÁY LẠNH  Tốt hơn cho công trình call: 0909721499
  • Luôn trung thực trong KD, nói không với hàng ảo - giá ảo
Mô tả sản phẩm
Mục Lục
    Thiết kế đẹp mắt
    Tivi Philips 32 inch 32PHT5853S/74 có thiết kế đẹp mắt với viền màn hình mỏng so với hầu hết tivi truyền thống, phù hợp với nhiều không gian nội thất khác nhau.