  • Máy lạnh áp trần Daikin Inverter 3.5 HP (3.5 Ngựa) 1 Pha FHFC85DV1/RZFC85DVM+BRC7EA66-9
Daikin
Inverter
View more
Thông số kỹ thuật
Xuất xứ Thương hiệu : Nhật - Sản xuất tại : Thái Lan
Loại Gas lạnh R32
Loại máy Inverter - Loại 1 chiều (chỉ làm lạnh)
Công suất làm lạnh 3.5 Hp (3.5 Ngựa) - 29.000 Btu/h - 8.5 kW
Sử dụng cho phòng Diện tích 43 - 47 m² hoặc 129 - 141 m³ khí (thích hợp cho phòng khách, văn phòng)
Nguồn điện (Ph/V/Hz) 1 Pha, 220 - 240V, 50Hz
Công suất tiêu thụ điện 2.99 kW
Kích thước ống đồng Gas (mm) 9.5 / 15.9
Chiều dài ống gas tối đa (m) 50 m
Chênh lệch độ cao (tối đa) (m) 30 m
Hiệu suất năng lượng CSPF 4.09
Nhãn năng lượng tiết kiệm điện 5 sao
Dàn Lạnh
Model dàn lạnh FHFC85DV1
Kích thước dàn lạnh (mm) 195 x 1,590 x 680 mm
Trọng lượng dàn lạnh (Kg) 35 Kg
Dàn Nóng
Model dàn nóng RZFC85DVM
Kích thước dàn nóng (mm) 695 x 930 x 350 mm
Trọng lượng dàn nóng (Kg) 44 Kg
  • Price 32,820,000₫
  • ( VAT included )
Brand: Air Conditioner Daikin
There are 1 Power. You are choosing 3.5 HP
  • 3.5 HPPhòng 40 - 45m2
  • View more
Installment Purchase Visa, Master Card, JCB
Related products
Daikin
Daikin Ceiling Suspended AC FHNQ30MV1 (3.5Hp)
3.5 HP
  • 29,150,000₫
  • 32,681,000₫ (-11%)
Energy Star
Daikin Ceiling Suspended AC Inverter 3.5 Hp FHFC85DV1
3.5 HP Inverter
  • 34,989,000₫ (-12%)
Energy Star
Daikin Ceiling Suspended AC Inverter 3.5Hp FHFC85DV1 - 3 phases
3.5 HP Inverter
  • 34,989,000₫ (-12%)