  • Máy lạnh áp trần Daikin Inverter 3.5 HP (3.5 Ngựa) 1 Pha FHFC85EV1/RZFC85EVM+BRC2E61
Daikin
Inverter
Công suất làm lạnh 3.5 Hp (3.5 Ngựa) - 29.000 Btu/h - 8.5 kW
Sử dụng cho phòng Diện tích 43 - 47 m² hoặc 129 - 141 m³ khí (thích hợp cho phòng khách, văn phòng)
Nguồn điện (Ph/V/Hz) 1 Pha, 220 - 240V, 50Hz
Công suất tiêu thụ điện 2.99 kW
Dàn Lạnh
Model dàn lạnh FHFC85EV1
Kích thước dàn lạnh (mm) 195 x 1,590 x 680 mm
Trọng lượng dàn lạnh (Kg) 35 Kg
Dàn Nóng
Model dàn nóng RZFC85EVM
Kích thước dàn nóng (mm) 695 x 930 x 350 mm
Trọng lượng dàn nóng (Kg) 44 Kg
  • Price 31,490,000₫
  • 29,150,000₫
  • 32,681,000₫ (-11%)