  • Máy lạnh áp trần Daikin Inverter 4.0 HP (4 Ngựa) 1 Pha FHFC100EV1/RZFC100EVM+BRC2E61
Daikin
Inverter
View more
Thông số kỹ thuật
Xuất xứ Thương hiệu : Nhật - Sản xuất tại : Thái Lan
Loại Gas lạnh R32
Loại máy Inverter - Loại 1 chiều (chỉ làm lạnh)
Công suất làm lạnh 4.0 Hp (4.0 Ngựa) - 34.100 Btu/h - 10.0 kW
Sử dụng cho phòng Diện tích 50 - 54 m² hoặc 150 - 162 m³ khí (thích hợp cho phòng khách, văn phòng)
Nguồn điện (Ph/V/Hz) 1 Pha, 220 - 240V, 50Hz
Công suất tiêu thụ điện 3.52 kW
Kích thước ống đồng Gas (mm) 9.5 / 15.9
Chiều dài ống gas tối đa (m) 50 m
Chênh lệch độ cao (tối đa) (m) 30 m
Hiệu suất năng lượng CSPF 4.09
Nhãn năng lượng tiết kiệm điện 5 sao
Dàn Lạnh
Model dàn lạnh FHFC100EV1
Kích thước dàn lạnh (mm) 235 x 1590 x 690 mm
Trọng lượng dàn lạnh (Kg) 38 Kg
Dàn Nóng
Model dàn nóng RZFC100EVM
Kích thước dàn nóng (mm) 695 x 930 x 350 mm
Trọng lượng dàn nóng (Kg) 44 Kg
  • Price 35,130,000₫
  • ( VAT included )
Brand: Air Conditioner Daikin
There are 1 Power. You are choosing 4.0 HP
  • 4.0 HPPhòng 50 - 54m2
  • View more
Installment Purchase Visa, Master Card, JCB
Related products
Daikin
Daikin Ceiling Suspended AC FHNQ36MV1 (4.0Hp)
4.0 HP
  • 32,600,000₫
  • 37,319,000₫ (-13%)