  • Máy lạnh Daikin inverter FTKB50ZVMV - 2HP
Daikin
  • Cooling Seasonal Performance Factor (CSPF): 5.2
Inverter
View more
  • Price 16,500,000₫
  • ( VAT included )
Brand: Air Conditioner Daikin
There are 4 Power. You are choosing 2.0 HP
  • 1.0 HPRoom 12 - 15m2
  • 1.5 HPRoom 16 - 20m2
  • 2.0 HPRoom 24 - 30m2
  • 2.5 HPRoom 30 - 35m2
  • View more
Installment Purchase Visa, Master Card, JCB
Related products
Daikin
Daikin Air Conditioner (2.0 Hp) FTF50XV1V
2.0 HP
  • 14,200,000₫
Energy Star
Máy lạnh Daikin Inverter 2 HP FTKF50ZVMV
Inverter
  • 17,400,000₫
Máy lạnh Daikin Inverter 2 HP FTKY50ZVMV/RKY50ZVMV
Máy lạnh Daikin Inverter 2 HP FTKM50AVMV
Máy lạnh Daikin inverter 2Hp FTXV50QVMV hoạt động êm
  • tặng 1 năm bảo hành
Daikin air conditioning FTKZ50VVMV (2.0Hp) Inverter
2.0 HP Inverter
Daikin air conditioner 1.0 HP (1.0 Horsepower) FTF25XAV1V model 2023
1.0 HP
  • Model 2025
Máy lạnh Daikin inverter FTKB25ZVMV - 1HP
Specifications
Made in Thương hiệu: Nhật - Sản xuất tại: Việt Nam
Refrigerant R32
Type Inverter - Loại 1 chiều (chỉ làm lạnh)
Cooling Capacity 2.0 Hp (2.0 Ngựa) - 18,100 (3,800 ~ 18,400)
Use For Room Diện tích dưới 27m2
Power Input (Ph/V/Hz) 1 Pha, 220 - 240 V, 50Hz
Power consumption (kW) 1.92 kW
Refrigerant/ Liquid Pipe Diameter (mm) 6/12
Maximum Pipe Length 30 m
Maximum Elevation Length 20 m
Energy Efficiency Level 5 sao
Indoor Unit
Indoor Unit Model FTKB50XVMV
Indoor Unit Dimensions (mm) 291 × 775 × 242 mm
Indoor Unit Net Weight (Kg) 9 Kg
Outdoor Unit
Outdoor Unit Model RKB50ZVMV
Outdoor Unit Dimensions (mm) 595 × 845 × 300
Outdoor Unit Net Weight (Kg) 27 Kg
Product Description
Table of Contents
    Tích hợp công nghệ cân bằng ẩm 65% hạn chế tình trạng dị ứng phòng điều hòa.
    Chống ẩm mốc dàn lạnh với công nghệ MOLD, Bảo vệ dàn nóng chống bò sát vào làm hư board mạch.
    Tiết kiệm điện inverter thế hệ mới thấp nhất chỉ 130w.
    Hiệu suất năng lượng tăng đột pha cao nhất phân khúc với CSPF đạt 5.2
    Làm lạnh nhanh nhưng không khô họng, khô da với Humi Comfort – kiểm soát độ ẩm ở mức 65%.
    Chế độ làm lạnh cực nhanh Powerful thế hệ mới làm lạnh nhanh hơn gấp 2 lần.
    Công nghệ chống ẩm mốc dàn lạnh, giúp không khí luôn trong lành.
    Thiết kế mới chống các loại bò sát xâm nhập vào dàn nóng gây hư hỏng board mạch.
    • Thay đổi cấu trúc ở nắp van dịch vụ và ở các tấm kim loại để giảm khoảng hở
    • Thay đổi hình dáng lỗ thoát nước ở đế máy sang hình oval
    • Thêm miếng đệm vào vỏ máy bên phải và nắp van chặn để bít khe hở
    Thiết kế kín kẽ chủ động bảo vệ bo mạch khỏi các tác nhân bên ngoài
    Kết hợp với board mạch PCB thế hệ mới bảo vệ quá áp đến 440V. Đàn tản nhiệt ống đồng cánh nhôm phủ sơn chống ăn mòn độc quyền Daikin, giúp sản phẩm luôn bền bỉ trước các tác nhân thời tiết, môi trường.