  • Tivi Led TCL 40 inch L40D3000
TCL
Tivi Led TCL 40 inch L40D3000
dienmaygiagoc.com
dienmaygiagoc.com
Tivi Led TCL 40 inch L40D3000
Xem thêm
  • Loại Tivi: Tivi LED, 40 inch
  • Độ phân giải: Full HD
  • Cổng kết nối: USB 2.0, HDMI 1.4, Audio Out
  • Tích hợp đầu thu kỹ thuật số: DVB-T2
  • Công nghệ âm thanh Dolby Digital
  • Công nghệ ánh sáng tự nhiên II
Tivi Led TCL 40 inch L40D3000
  • Lh: 0902 820 616
Thương hiệu: Tivi chính hãng giá rẻ TCL
Có 1 Kích cỡ màn hình. Bạn đang chọn 40 inch
  • 40 inch
  • Xem thêm
0902 820 616Lh giá tốt hơn0909 811 373Lh giá tốt hơn
  • Hỗ trợ trả góp lãi suất thấp, quẹt thẻ tận nơi.
  • Mở cửa từ 08 - 18h cả T7, CN.
  • HỖ TRỢ GIAO HÀNG - LẮP ĐẶT - BẢO TRÌ TẬN NƠI TOÀN QUỐC (Hơn 10.000 thợ lắp đặt)
  • Bảo hành chính hãng, hệ thống trạm BH toàn quốc tận nhà quý khách:
  • Thùng máy lạnh nguyên đai - nguyên kiện theo tiêu chuẩn NSX
  • Cam kết sản phẩm chính hãng  mới 100%.
  • Miễn phí vận chuyển nội thành TP. HCM (cũ).
    Hỗ trợ giao hàng lắp đặt nhanh - ngoài giờ theo yêu cầu.
    Kỹ thuật đào tạo từ hãng, chỉ sử dụng ống đồng dày >0.71mm, nhập chính hãng Malaysia, dây điện Cadivi,...
  • Hỗ trợ thiết kế bản vẽ kỹ thuật AutoCAD cho hệ thống lạnh KH.
  • UY TÍN TRÊN 20 NĂM TRONG NGÀNH ĐIỆN LẠNH.
  • BẢNG GIÁ MÁY LẠNH  Tốt hơn cho công trình call: 0909721499
  • Luôn trung thực trong KD, nói không với hàng ảo - giá ảo
Mô tả sản phẩm
Thiết kế 2 chân đế chữ V
Tivi TCL 40 inch FHD L40D3000 phù hợp để bàn hoặc treo trường trong mọi không gian sống. Đặc biệt với tông màu đen huyền bí kết hợp với 2 chân đế chữ V nổi bật, khi đặt trong phòng khách sẽ là một vật trang trí, tôn thêm nét sang trọng cho ngôi nhà của bạn. Tivi Philips 24 inch HD 24PHT4003S/74
Màn hình LED 40 inch
Màn hình LED lên đến 40 inch độ phân giải Full HD, sử dụng công nghệ đèn nền LED tiên tiến, cung cấp độ sáng cao, hình ảnh sống động và rõ nét. Người dùng có thể xem phim độ phân giải cao rõ nét mà không bị hiện tượng mờ nhoè, bóng ma như những dòng Tivi thông thường.
Công nghệ ánh sáng tự nhiên II
Hệ thống âm thanh Dolby Digital với tổng công suất tới 10W cho trải nghiệm thính giác vô cùng sống động. Các âm tầng đủ mọi cấp độ được truyền tới tai người nghe từ mọi hướng cho cảm giác như thật.
Xem truyền hình kỹ thuật số chất lượng cao
Cổng kết nối phong phú
Các cổng kết nối USB 2.0 và HDMI 1.4 cho phép kết nối nhanh chóng giữa tivi TCL L40D3000 với các thiết bị thông minh để chia sẻ dữ liệu và trình chiếu hình ảnh nhanh chóng. Tivi TCL 40 inch Full HD L40D3000 - Hàng Chính Hãng Tivi TCL 40 inch Full HD L40D3000 - Hàng Chính Hãng
Hỏi đáp về Tivi Led TCL 40 inch L40D3000