  • Máy lạnh áp trần Daikin Inverter 5.5 HP (5.5 Ngựa) FHFC140EV1/RZFC140EY1+BRC2E61 - 3 pha
Daikin
Inverter
Công suất làm lạnh 5.5 Hp (5.5 Ngựa) - 47.800 Btu/h - 14.0 kW
Sử dụng cho phòng Diện tích 77 - 80 m² hoặc 231 - 240 m³ khí (thích hợp cho phòng khách, văn phòng)
Nguồn điện (Ph/V/Hz) 3 Pha, 380V, 50Hz
Công suất tiêu thụ điện 6.07 kW
Chênh lệch độ cao (tối đa) (m) 30 m
Hiệu suất năng lượng CSPF 3.71
Dàn Lạnh
Model dàn lạnh FHFC140EV1
Kích thước dàn lạnh (mm) 235 x 1590 x 690 mm
Trọng lượng dàn lạnh (Kg) 38 Kg
Dàn Nóng
Model dàn nóng RZFC140EY1
Kích thước dàn nóng (mm) 990 x 940 x 320 mm