  • Máy lạnh áp trần Daikin Inverter 5.5 HP (5.5 Ngựa) FHFC140EV1/RZFC140EY1+BRC2E61 - 3 pha
Daikin
Inverter
Xem thêm
Thông số kỹ thuật
Xuất xứ Thương hiệu : Nhật - Sản xuất tại : Thái Lan
Loại Gas lạnh R32
Loại máy Inverter - Loại 1 chiều (chỉ làm lạnh)
Công suất làm lạnh 5.5 Hp (5.5 Ngựa) - 47.800 Btu/h - 14.0 kW
Sử dụng cho phòng Diện tích 77 - 80 m² hoặc 231 - 240 m³ khí (thích hợp cho phòng khách, văn phòng)
Nguồn điện (Ph/V/Hz) 3 Pha, 380V, 50Hz
Công suất tiêu thụ điện 6.07 kW
Kích thước ống đồng Gas (mm) 9.5 / 15.9
Chiều dài ống gas tối đa (m) 50 m
Chênh lệch độ cao (tối đa) (m) 30 m
Hiệu suất năng lượng CSPF 3.71
Dàn Lạnh
Model dàn lạnh FHFC140EV1
Kích thước dàn lạnh (mm) 235 x 1590 x 690 mm
Trọng lượng dàn lạnh (Kg) 38 Kg
Dàn Nóng
Model dàn nóng RZFC140EY1
Kích thước dàn nóng (mm) 990 x 940 x 320 mm
Trọng lượng dàn nóng (Kg) 62 Kg
  • Giá bán 41,830,000₫
  • ( Đã bao gồm VAT )
Thương hiệu: Máy lạnh Daikin
Có 1 Công suất làm lạnh. Bạn đang chọn 6.0 HP
  • 6.0 HPPhòng 77 - 80m2
  • Xem thêm
0902 820 616Lh giá tốt hơn0909 811 373Lh giá tốt hơn
  • Hỗ trợ trả góp lãi suất thấp, quẹt thẻ tận nơi.
  • Mở cửa từ 08 - 18h cả T7, CN.
  • HỖ TRỢ GIAO HÀNG - LẮP ĐẶT - BẢO TRÌ TẬN NƠI TOÀN QUỐC (Hơn 10.000 thợ lắp đặt)
  • Bảo hành chính hãng, hệ thống trạm BH toàn quốc tận nhà quý khách:
  • Thùng máy lạnh nguyên đai - nguyên kiện theo tiêu chuẩn NSX
  • Cam kết sản phẩm chính hãng  mới 100%.
  • Miễn phí vận chuyển nội thành TP. HCM (cũ).
    Hỗ trợ giao hàng lắp đặt nhanh - ngoài giờ theo yêu cầu.
    Kỹ thuật đào tạo từ hãng, chỉ sử dụng ống đồng dày >0.71mm, nhập chính hãng Malaysia, dây điện Cadivi,...