  • Máy lạnh áp trần Daikin Inverter 2.5 HP (2.5 Ngựa) 1 Pha FHFC60EV1/RZFC60EVM+BRC2E61
Daikin
Inverter
Công suất làm lạnh 2.5 Hp (2.5 Ngựa) - 20.500 Btu/h - 6.0 kW
Sử dụng cho phòng Diện tích 31 - 34 m² hoặc 93 - 102 m³ khí (thích hợp cho phòng khách, văn phòng)
Nguồn điện (Ph/V/Hz) 1 Pha, 220 - 240V, 50Hz
Công suất tiêu thụ điện 2.0 kW
Kích thước ống đồng Gas (mm) 9.5 / 15.9
Chiều dài ống gas tối đa (m) 30 m
Chênh lệch độ cao (tối đa) (m) 15 m
Hiệu suất năng lượng CSPF 4.3
Nhãn năng lượng tiết kiệm điện 5 sao
Dàn Lạnh
Model dàn lạnh FHFC60EV1
Kích thước dàn lạnh (mm) 195 x 1,160 x 680 mm
Trọng lượng dàn lạnh (Kg) 27 Kg
Dàn Nóng
Model dàn nóng RZFC60EVM
Kích thước dàn nóng (mm) 595 x 845 x 300 mm