  • Máy lạnh áp trần Daikin Inverter 5.0 HP (5 Ngựa) FHFC125EV1/RZFC125EY1+BRC2E61 - 3 pha
Daikin
Inverter
Công suất làm lạnh 5.0 Hp (5.0 Ngựa) - 42.700 Btu/h - 12.5 kW
Sử dụng cho phòng Diện tích 64 - 67 m² hoặc 192 - 201 m³ khí (thích hợp cho phòng khách, văn phòng)
Nguồn điện (Ph/V/Hz) 3 Pha, 380V, 50Hz
Công suất tiêu thụ điện 4.88 kW
Chênh lệch độ cao (tối đa) (m) 30 m
Hiệu suất năng lượng CSPF 3.82
Dàn Lạnh
Model dàn lạnh FHFC125EV1
Kích thước dàn lạnh (mm) 235 x 1590 x 690 mm
Trọng lượng dàn lạnh (Kg) 38 Kg
Dàn Nóng
Model dàn nóng RZFC125EY1
Kích thước dàn nóng (mm) 990 x 940 x 320 mm