Daikin
  • Hiệu suất năng lượng CSPF: 3.98
  • Tiết kiệm điện
may-lanh-giau-tran-noi-ong-gio-daikin-inverter-30hp-fbfc71dvmrzfc71dy1-brc2e61-3-pha-2
may-lanh-giau-tran-noi-ong-gio-daikin-inverter-30hp-fbfc71dvmrzfc71dy1-brc2e61-3-pha-3
Inverter
  • Thái Lan
Xem thêm
banner-single-may-lanh-giau-tran-ong-gio
  • Hệ thống biến tần thế hệ mới.
  • Nhãn tiết kiệm năng lượng 5 sao.
  • Dễ dàng lắp đặt ngay cả ở khu vực trần thấp, kích thước mỏng chỉ 245 mm.
  • Có thể điều chỉnh hướng gió trở lại hoặc xuống phía dưới.
  • Ion bạc trên khay thoát nước để ức chế vi khuẩn.
  • Bảo hành 1 năm thân máy, 4 năm máy nén.
Giá niêm yết 36,680,000₫
Giá bán 31,300,000₫
( Đã bao gồm VAT )
Tiết kiệm 5,380,000₫
Thương hiệu: Máy lạnh Daikin
Có 5 Công suất làm lạnh. Bạn đang chọn 3.0 HP
  • 3.0 HPPhòng 36 - 40m2
  • 3.5 HPPhòng 40 - 45m2
  • 4.0 HPPhòng 50 - 54m2
  • 5.0 HPPhòng 64 - 67m2
  • 5.5 HPPhòng 64 - 67m2
  • Xem thêm
0902 820 616Lh giá tốt hơn0909 811 373Lh giá tốt hơn
  • Hỗ trợ trả góp lãi suất thấp, quẹt thẻ tận nơi.
  • Mở cửa từ 08 - 18h cả T7, CN.
  • HỖ TRỢ GIAO HÀNG - LẮP ĐẶT - BẢO TRÌ TẬN NƠI TOÀN QUỐC (Hơn 10.000 thợ lắp đặt)
    Xem điểm bảo hành
  • Thùng máy lạnh nguyên đai - nguyên kiện theo tiêu chuẩn NSX
  • Cam kết sản phẩm chính hãng  mới 100%.
  • Miễn phí vận chuyển nội thành TP. HCM (cũ).
    Hỗ trợ giao hàng lắp đặt nhanh - ngoài giờ theo yêu cầu.
    Kỹ thuật đào tạo từ hãng, chỉ sử dụng ống đồng dày >0.71mm, nhập chính hãng Malaysia, dây điện Cadivi,...