  • Máy lạnh giấu trần ống gió Dakin FBA50BVMA 2.0 HP (2 Ngựa) Inverter
Daikin
  • Hiệu suất năng lượng CSPF: 5,51
may-lanh-giau-tran-ong-gio-dakin-fba50bvma-2-0-hp-inverter-2
may-lanh-giau-tran-ong-gio-dakin-fba50bvma-2-0-hp-inverter-3
may-lanh-giau-tran-ong-gio-dakin-fba50bvma-2-0-hp-inverter-4
Inverter
  • Thái Lan
Xem thêm
banner-single-may-lanh-giau-tran-ong-gio
  • Điều hòa nối ống gió áp suất tĩnh trung bình cao 245mm
  • 1 chiều - 2.0Hp - 17,100 Btu/h - 5.0 kW - gas R32
  • Phù hợp với trần nhà hẹp
  • Lắp đặt hoàn thiện gọn gàng
  • Xuất xứ: Chính hãng Thái Lan
Giá niêm yết 31,974,000₫
Giá bán 28,000,000₫
( Đã bao gồm VAT )
Tiết kiệm 3,974,000₫
Thương hiệu: Máy lạnh Daikin
Có 6 Công suất làm lạnh. Bạn đang chọn 2.0 HP
  • 2.0 HPPhòng 24 - 30m2
  • 2.5 HPPhòng 30 - 35m2
  • 3.0 HPPhòng 36 - 40m2
  • 4.0 HPPhòng 50 - 54m2
  • 5.0 HPPhòng 64 - 67m2
  • 6.0 HPPhòng 64 - 67m2
  • Xem thêm
0902 820 616Lh giá tốt hơn0909 811 373Lh giá tốt hơn
  • Hỗ trợ trả góp lãi suất thấp, quẹt thẻ tận nơi.
  • Mở cửa từ 08 - 18h cả T7, CN.
  • HỖ TRỢ GIAO HÀNG - LẮP ĐẶT - BẢO TRÌ TẬN NƠI TOÀN QUỐC (Hơn 10.000 thợ lắp đặt)
    Xem điểm bảo hành
  • Thùng máy lạnh nguyên đai - nguyên kiện theo tiêu chuẩn NSX
  • Cam kết sản phẩm chính hãng  mới 100%.
  • Miễn phí vận chuyển nội thành TP. HCM (cũ).
    Hỗ trợ giao hàng lắp đặt nhanh - ngoài giờ theo yêu cầu.
    Kỹ thuật đào tạo từ hãng, chỉ sử dụng ống đồng dày >0.71mm, nhập chính hãng Malaysia, dây điện Cadivi,...