  • Smart Tivi Sharp 40 inch 2T-C40AE1X
Sharp
dienmaygiagoc.com
dienmaygiagoc.com
Xem thêm
  • Độ phân giải Full HD cho hình ảnh sắc nét, màu sắc trung thực.
  • Công nghệ âm thanh Bass Enhancer, Dolby Audio.
  • Hệ điều hành Easy Smart.
  • Hỗ trợ chiếu màn hình điện thoại lên tivi
  • Lh: 0902 820 616
Thương hiệu: Tivi chính hãng giá rẻ Sharp
Có 1 Kích cỡ màn hình. Bạn đang chọn 40 inch
  • 40 inch
  • Xem thêm
0902 820 616Lh giá tốt hơn0909 811 373Lh giá tốt hơn
  • Hỗ trợ trả góp lãi suất thấp, quẹt thẻ tận nơi.
  • Mở cửa từ 08 - 18h cả T7, CN.
  • HỖ TRỢ GIAO HÀNG - LẮP ĐẶT - BẢO TRÌ TẬN NƠI TOÀN QUỐC (Hơn 10.000 thợ lắp đặt)
  • Bảo hành chính hãng, hệ thống trạm BH toàn quốc tận nhà quý khách:
  • Thùng máy lạnh nguyên đai - nguyên kiện theo tiêu chuẩn NSX
  • Cam kết sản phẩm chính hãng  mới 100%.
  • Miễn phí vận chuyển nội thành TP. HCM (cũ).
    Hỗ trợ giao hàng lắp đặt nhanh - ngoài giờ theo yêu cầu.
    Kỹ thuật đào tạo từ hãng, chỉ sử dụng ống đồng dày >0.71mm, nhập chính hãng Malaysia, dây điện Cadivi,...
  • Hỗ trợ thiết kế bản vẽ kỹ thuật AutoCAD cho hệ thống lạnh KH.
  • UY TÍN TRÊN 20 NĂM TRONG NGÀNH ĐIỆN LẠNH.
  • BẢNG GIÁ MÁY LẠNH  Tốt hơn cho công trình call: 0909721499
  • Luôn trung thực trong KD, nói không với hàng ảo - giá ảo
Mô tả sản phẩm
Mục Lục
    Độ phân giải Full HD cho hình ảnh sắc nét
    Thiết kế vững chắc, bắt mắt
    Smarti Tivi Sharp 2T-C40AE1X với thiết kế to kết hợp cùng chân đế bằng kim loại giúp cho tivi vững chãi hơn trên mặt bàn. Kích thước màn hình tivi Sharp 50 inch phù hợp cho những gian phòng khách, tạo điểm nhấn cho gian phòng thêm sang trọng. Smart Tivi Sharp 40 inch 2T-C40AE1X
    Giao diện thông minh Easy Smart thông minh
    Được tích hợp 2 ứng dụng mặc định là Youtube và trình duyệt web trên tivi, cho phép bạn truy cập kho video phong phú và lướt web tiện lợi. Smart Tivi Sharp 40 inch 2T-C40AE1X
    Hỏi đáp về Smart Tivi Sharp 40 inch 2T-C40AE1X